E2B-M18KS08-WP-B1
E2B-M18KS08-WP-B1 Điện áp nguồn: 10 đến 30 VDC ƒKhoảng cách phát hiện: 8mm Đầu ra: PNP (200 mA max – 30 VDC max.) Kích cỡ: Hình trụ phi 18 mm, đầu bằng Vỏ thép không gỉ cho độ bền cao Dây nối sẵn dài 2 mét, có đèn hiến thị hoạt động màu vàng Mạch bảo…..